Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑ Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑
ชุมชนของคนรักรูบิคแห่งประเทศไทย


AC2010 - Qualification round

 
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑ -> WCA Official Competitions
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC


เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800
ที่อยู่: ลำปาง

 ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 04, 2010 11:11 pm    เรื่อง: AC2010 - Qualification round ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันรอบคัดเลือกรายการ 2x2x2 Cube
วันศุกร์ที่ 8 ต.ค. 2553 เวลา 14:00 น.

No. Name
60 Adul Maprasit
61 Amornchai Suksusut
62 Anon Littiwong
67 Ardnarong Lertsangsuwan
68 Arnut Kumnan
80 Chatree Malarak
89 Gun Sirimart
90 Jakkaphat Sookudom
91 Jinnawat Preedayant
97 Napat Jarureuangsri
99 Nara Mahannop
100 Narongsak Moradokpermpoon
106 Nattharin Panyasakulwong
117 Patinya Prapasinsap
119 Pawin Preedanont
120 Peeranat Worasart
124 Phongnarin Anantariyavech
129 Pongpun Khaikheaw
131 Poom Chitnuchtaranon
132 Pooripat Pattarasadtasaranee
137 Ratchanon Nakichiya
139 Saran Seehanam
143 Supavich Sungthong
145 Sutep Nopnatee
148 Tanakon Aranyakasemsuk
151 Teera Tareesuchevakul
157 Thanawat Munsilpa
159 Thapapol Dantrakul
164 Tong Boonrod
177 Wirawat Keypun
180 Worapat Charoensuk
_________________
Let's play Rubiks Cube

Tel. 081-8828582


แก้ไขล่าสุดโดย Wan เมื่อ Thu Dec 09, 2010 11:41 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
 
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC


เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800
ที่อยู่: ลำปาง

 ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 04, 2010 11:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันรอบคัดเลือกรายการ 4x4x4 Cube
วันศุกร์ที่ 8 ต.ค. 2553 เวลา 17:00 น.

No. Name
60 Adul Maprasit
62 Anon Littiwong
64 Apichai Boonnuam
90 Jakkaphat Sookudom
97 Napat Jarureuangsri
99 Nara Mahannop
101 Natchanon Ploiplai
104 Nattasit Phaisalrittiwong
120 Peeranat Worasart
130 Pongpun Khaikheaw
142 Suchakree Ladavarn
146 Sutep Nopnatee
147 Suwanna Samankatiwat
152 Teera Tareesuchevakul
_________________
Let's play Rubiks Cube

Tel. 081-8828582


แก้ไขล่าสุดโดย Wan เมื่อ Mon Oct 04, 2010 11:52 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
 
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC


เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800
ที่อยู่: ลำปาง

 ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 04, 2010 11:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันรอบคัดเลือกรายการ 5x5x5 Cube
วันศุกร์ที่ 8 ต.ค. 2553 เวลา 14:00 น.

No. Name
62 Anon Littiwong
69 Arut Klaewkasetkorn
97 Napat Jarureuangsri
119 Pawin Preedanont
130 Pongpun Khaikheaw
131 Pongsakorn Sorsuwan
146 Sutep Nopnatee
165 Tong Boonrod
177 Weragone Yimwilai
179 Witsawachit Srisantia
_________________
Let's play Rubiks Cube

Tel. 081-8828582


แก้ไขล่าสุดโดย Wan เมื่อ Mon Oct 04, 2010 11:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
 
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC


เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800
ที่อยู่: ลำปาง

 ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 04, 2010 11:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันรอบคัดเลือกรายการ Rubik's Cube One-Handed
วันศุกร์ที่ 8 ต.ค. 2553 เวลา 16:00 น.

No. Name
61 Amornchai Suksusut
62 Anon Littiwong
67 Ardnarong Lertsangsuwan
76 Chanagun Boonwan
90 Jakkaphat Sookudom
102 Nathapat Chawawiwat
104 Nattasit Phaisalrittiwong
106 Nattharin Panyasakulwong
117 Patinya Prapasinsap
124 Phongnarin Anantariyavech
130 Pongpun Khaikheaw
140 Saran Seehanam
157 Thanasit Putcharatechapisuth
165 Tong Boonrod
170 Voradon Sukcharoenmit
175 Watcharagorn Kapkaeo

**แก้ไขเพิ่มเติมหมายเลข 175
_________________
Let's play Rubiks Cube

Tel. 081-8828582


แก้ไขล่าสุดโดย Wan เมื่อ Wed Oct 06, 2010 10:16 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
 
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC


เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800
ที่อยู่: ลำปาง

 ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 04, 2010 11:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันรอบคัดเลือกรายการ Rubik's Cube with Feet
วันศุกร์ที่ 8 ต.ค. 2553 เวลา 18:00 น.

No. Name
69 Arut Klaewkasetkorn
70 Asia Konvittayayotin
75 Chalotorn Hatthapornsawan
87 Ekanat Meparinya
99 Nara Mahannop
164 Tinnapop Suparjak
165 Tong Boonrod
_________________
Let's play Rubiks Cube

Tel. 081-8828582
 
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC


เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800
ที่อยู่: ลำปาง

 ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 04, 2010 11:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันรอบคัดเลือกรายการ 6x6x6 Cube
วันศุกร์ที่ 8 ต.ค. 2553 เวลา 15:00 น.

No. Name
69 Arut Klaewkasetkorn
108 Nipat Charoenpholphant
130 Pongpun Khaikheaw
165 Tong Boonrod
182 Worasil Bunpeam
_________________
Let's play Rubiks Cube

Tel. 081-8828582
 
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC


เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800
ที่อยู่: ลำปาง

 ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 04, 2010 11:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันรอบคัดเลือกรายการ 7x7x7 Cube
วันศุกร์ที่ 8 ต.ค. 2553 เวลา 16:00 น.

No. Name
69 Arut Klaewkasetkorn
130 Pongpun Khaikheaw
165 Tong Boonrod
182 Worasil Bunpeam
_________________
Let's play Rubiks Cube

Tel. 081-8828582
 
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑ -> WCA Official Competitions ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

 
ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2007 by ThailandCube.com All Rights Reserved.
Cobalt 2.0 phpBB theme/template © 2002-2005 Jakob Persson (readme) (forumthemes/bbstyles)

Powered by phpBB © 2001, 2002 phpBB Group