Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑ Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑
ชุมชนของคนรักรูบิคแห่งประเทศไทย

ภาพงานวันแข่งขันที่ Toy 'r us กล้องผมครับ
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑ -> Announcements
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
DEMON_ICE
Forum Staff
Forum Staff

เข้าร่วม: 19 Jul 2007
ตอบ: 2566

ตอบตอบเมื่อ: Sun Nov 04, 2007 5:57 pm    เรื่อง: ภาพงานวันแข่งขันที่ Toy 'r us กล้องผมครับ ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

ขออภัยถ้ามีรูปผมมากเกินไปนะครับ อิอิอิ
ไปแรกๆไม่กล้าทักใครเลยผม ไม่รู้จักใครเลย พอทักแปปเดียวเท่านั้นแหละ รู้หมดงับอิอิ สนุกมากครับ เป็นกันเองดี(การแข่งก็แข่งกันเองสะมากกว่า)

นี้พี่จิครับ(เสื้อเขียว)(นุ่นเสื้อขาวครับ ตัวจริงน่ารักมากเลยนะนุ่น อยู่ต่อหน้าไม่กล้าชม)
รูปขวา พี่นุ(ใส่แว่น)เล่น Alexander's Star ตั่งใจ(งงนั้นเอง)มากๆ

เก็บบรรยายกาศก่อนแข่ง ซ้อมกันใหญ่เลย

คนเยอะจริงๆเลย

พี่กันย์หุหุหุตัวจริงหล่อจริงๆเลย รูปช่วง 15วินาทีก่อนเริ่มบิด
รายชื่อรอบแรกครับ พี่กึ่งชนะผมไป 1.49วินาทีเองใช่ไหมครับเห็นบอกได้ที่17ใช่อะเปล่า

กว่าจะโพสหมด นั่งอัพโหลดตั้งนาน สนุกมากๆเลยครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
holylight
Moderator
Moderator

เข้าร่วม: 07 Aug 2007
ตอบ: 838

ตอบตอบเมื่อ: Sun Nov 04, 2007 6:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

ขอบคุณครับ

mod ช่วยปักหมุดด้วยคร้าบบ

<Best> 8.42 [6.28]
<Average of 5> 10.02
<Average of 12> 10.83
<Average of 100> 11.65
<BLD> 58.80

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
One O Nine
President of ThC

เข้าร่วม: 22 Jul 2007
ตอบ: 1776

ตอบตอบเมื่อ: Sun Nov 04, 2007 6:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

จึ๊กๆ ปักเรียบร้อย อิอิ Very Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
DEMON_ICE
Forum Staff
Forum Staff

เข้าร่วม: 19 Jul 2007
ตอบ: 2566

ตอบตอบเมื่อ: Sun Nov 04, 2007 6:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

Very Happy เมื่อไหร่จะได้5ดาวมั่งเนี่ย จะได้ปักเองเอิ้กๆ
ล้อเล่นนะครับ ให้ผมเป็นไม่รู้จะเป็นได้ดีหรือเปล่า

rubikcr@zy
Moderator
Moderator

เข้าร่วม: 17 Jul 2007
ตอบ: 1125

ตอบตอบเมื่อ: Sun Nov 04, 2007 6:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

555 เจ๋งครับไอซ์ ว่าแต่นายคนเสื้อเหลืองหรอ ไมไม่ถ่ายภาพออมมาฝากกันเลยล่ะ อิๆ Smile

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
maxteeon
Advance
Advance

เข้าร่วม: 26 Sep 2007
ตอบ: 122

ตอบตอบเมื่อ: Sun Nov 04, 2007 6:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

หน้ามันนะเนี่ยเยอะมากมาย Very Happy
: เฉลี่ย 28

คุยกันได้ที่: panachai_yo@hotmail.com ^_^

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Merion
Moderator
Moderator

เข้าร่วม: 29 Jul 2007
ตอบ: 1698

ตอบตอบเมื่อ: Sun Nov 04, 2007 6:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

Smile อิอิ น้องนุ่นน่ารัก

อ้าวแสดงตัวหน่อยคับน้องนุ่น สงสัยน้องไอซ์แอบชอบ 555 Smile

ninetysix
Advance
Advance

เข้าร่วม: 09 Sep 2007
ตอบ: 176

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 1:06 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

แรกๆ มาเรื่องงาน หลังๆ มาเรื่องหญิงแหะ

(ปล.ของเขาดีจริงคับ) Smile

Blue_Girl
Professional
Professional

เข้าร่วม: 28 Jul 2007
ตอบ: 1039

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 6:11 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

Merion พิมพ์ว่า:
Smile อิอิ น้องนุ่นน่ารัก

อ้าวแสดงตัวหน่อยคับน้องนุ่น สงสัยน้องไอซ์แอบชอบ 555 Smile

เขินนะเนี่ย

นานๆจะมีคนชม

การแข่งขันสนุกมากค่ะ แต่จะดีกว่านี้ถ้าเค้าไม่เปลี่ยนกฏ ตกรอบแรกเลย Sad

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
pok555

เข้าร่วม: 05 Nov 2007
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 9:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

ทำไม คนที่ออกเรื่องจริงผ่านจอไม่มาด้วยอ่ะคับ คนนั้นเร็วมากๆ
มีใครรู้จักบ้างไหม?

Aracoz

เข้าร่วม: 15 Sep 2007
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 9:12 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

ที่เห็นในรูปนี่หน้าคุ้น ๆ ทั้งหน้า

^ ^

จากเว็บนี้ไปกันเพียบ

ดูแล้วเหมือนมีทฯย่อย ๆ เลย

กึ่งยิงกึ่งผ่าน
Moderator
Moderator

เข้าร่วม: 21 Aug 2007
ตอบ: 1144

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 10:00 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

สนุกมากๆ ครับ
หลังจากนี้จะฝึกสูตร advance แล้ว (วันแข่ง งัด Basic ไปสู้กับเค้า เพราะหัดไม่ทัน)
หวังว่าตัวเองคงเร็วขึ้น อิอิอิ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Wan
Founder of ThC
Founder of ThC

เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 800

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 10:28 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

ขอบคุณนะครับ ไอซ์

ทำไมภาพไอซ์มีแต่เห็นด้านข้างกับด้านหลังหละเนี่ย

Tel. 081-8828582

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
One O Nine

เข้าร่วม: 22 Jul 2007
ตอบ: 1776

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 10:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

Wan พิมพ์ว่า:
ขอบคุณนะครับ ไอซ์

ทำไมภาพไอซ์มีแต่เห็นด้านข้างกับด้านหลังหละเนี่ย

นั่นซิครับ ตัวจริงก็ออกจะหล่อ ไม่ยอมถ่ายด้านหน้ามาบ้างเลย ใครเป็นตากล้องเนี่ย

อ้าวจำได้แล้ว ตากล้องคือพี่สาวคนงามนี่หน่า

YuKiKo

เข้าร่วม: 17 Oct 2007
ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 05, 2007 11:22 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ Back to top

[quote="rubikcr@zy"]555 เจ๋งครับไอซ์ ว่าแต่นายคนเสื้อเหลืองหรอ ไมไม่ถ่ายภาพออมมาฝากกันเลยล่ะ อิๆ Smile[/quote]

555 อ่านะ คุณโจ้ ยังอุตส่าห์มีถามถึง ออมแวะไปให้กะลังใจน้องไอซ์ค่า ไม่ปรากฎตัวเลย (แบบว่าไม่รู้จักใคร...ไม่กล้าทัก แหะ แหะ)

จะว่าไปแล้ว...น้อง ๆ เล่นกันเก่งจิง ๆ ..............นับถือ ๆๆๆ Very Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Thailandcube.com Forum ปีที่ ๑๑ -> Announcements ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2007 by ThailandCube.com All Rights Reserved.
Cobalt 2.0 phpBB theme/template © 2002-2005 Jakob Persson (readme) (forumthemes/bbstyles)